Kayayyaki

Lu'ulu'u ne

 • KDP & DKDP Crystal

  KDP & DKDP Crystal

  KDP (KH2PO4) da DKDP / KD * P (KD2PO4) suna daga cikin kayan kasuwancin NLO da aka fi amfani dasu. Tare da watsawar UV mai kyau, ƙarancin lalacewa, da kuma babban birefringence, ana amfani da waɗannan abubuwan yawanci don ninka biyu, zirga-zirgar jirgin ruwa da kuma rikicewar rigingimun Nd: YAG laser.
 • KTP Crystal

  KTP Crystal

  KTP (KTiOPO4) ɗayan kayan amfani ne marasa amfani marasa inganci. Misali, ana amfani dashi akai-akai don ninka na Nd: YAG lasers da sauran lasers na Nd-doped, musamman a ƙarancin ƙarfi ko na matsakaici. Hakanan ana amfani da KTP azaman OPO, EOM, kayan amfani da kyakyawar yanayin motsa jiki, da kuma a cikin ma'aurata na shugabanci.
 • KTA Crystal

  KTA Crystal

  KTA (Potassium Titanyle Arsenate, KTiOAsO4) wata kyan gani wacce ba ta da kwalliya irin ta KTP wacce aka maye gurbin Atom P ta As. Yana da kyawawan kayan kwalliyar da ba na layi-layi ba da kuma kayan kwalliyar lantarki, misali an rage yawan sha a cikin kewayon bandi na 2.0-5.0 µm, daidaitaccen maɗaukaki da kuma yawan zafin jiki mai ƙarfi, ƙananan ƙwayoyin wuta.
 • BBO Crystal

  BBO Crystal

  BBO (ẞ-BaB2O4) kyakkyawan kyan gani ne mai kyau wanda ba a hade tare da hade da abubuwa da dama na musamman: yanki mai nuna gaskiya, yanki mai dacewa iri-iri, babban daidaituwa mara daidaituwa, babban lalacewar hanya, da kyakkyawan hadin kai. Sabili da haka, BBO yana ba da mafita mai ban sha'awa ga aikace-aikace masu amfani da gani ba iri-iri kamar OPA, OPCPA, OPO da dai sauransu.
 • LBO Crystal

  LBO Crystal

  LBO (LiB3O5) wani nau'in kristal ne mai tsananin haske mara kyau tare da kyakkyawan watsawar ultraviolet (210-2300 nm), ƙarancin laser lalacewa da kuma babban tasiri sau biyu na daidaitawa (kusan sau 3 na KDP kristal). Don haka LBO aka saba amfani dashi don samar da wutar lantarki ta laser ta harmonic na biyu da na uku, musamman ga masu amfani da hasken wuta.
 • LiNbO3 Crystal

  LiNbO3 Crystal

  LiNbO3 (Lithium Niobate) kristal abu ne mai dumbin yawa wanda ya haɗu da kaddarorin pazoelectric, ferroelectric, pyroelectric, nonlinear, electro-optical, photoelastic, da sauransu LiNbO3 yana da kyakkyawar kwanciyar hankali da kwanciyar hankali na sinadarai.
 • Nd:YAG Crystal

  Nd: YAG Crystal

  Nd: YAG (Neodimium Doped Yttrium Aluminum Garnet) ya kasance kuma yana ci gaba da kasancewa mafi kyawun laser lasisin da aka fi amfani da shi don kafaffen ƙasa. Kyakkyawan yanayin rayuwa mai kyau (sau biyu fiye da na Nd: YVO4) da kuma ƙarfin aiki, har ma da yanayi mai ƙarfi, suna sa Nd: YAG kyan gani ya dace sosai don ci gaba da ƙarfi, ƙarfin Q-switched da kuma yanayin aiki guda.
 • Nd:YVO4 Crystal

  Nd: YVO4 Crystal

  Nd: YVO4 (Neodymium-doped Yttrium Vanadate) shine ɗayan kayan kasuwanci don wadatar lasers d-d-pump-solid-state, musamman na lasers da ƙarancin wutar lantarki. Misali, Nd: YVO4 shine zabi mafi kyau fiye da Nd: YAG don samar da katako mai karamin karfi a cikin alamun hannu da aka yi amfani da su ko kuma sauran kananan layuka ...
 • Bonded Crystal

  Girman Crystal

  Farfin tsinkewar ƙwayar cuta ya ƙunshi biyu, uku ko fiye da ɓangarorin lu'ulu'u tare da doints daban-daban ko dopant ɗaya tare da matakan doping daban. Wannan kayan ana yinsa ne ta hanyar ɗaure lu'ulu'u guda ɗaya mai ɗauke da lu'ulu'u ɗaya ko biyu da ba'a buɗe ba ta hanyar ingantaccen lambar sadarwa da ƙarin aiki a ƙarƙashin zazzabi. Wannan sabon salo yana rage ƙarfin tasirin ruwan tabarau na lu'ulu'u na laser, saboda haka ya yuwu damar samarda wutar lantarki ta atomatik.